You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1má oi thế này thì em bó tay Empty má oi thế này thì em bó tay Sun Sep 02, 2012 3:04 pm

democharacte

democharacte

má oi thế này thì em bó tay Member15
hôm nay vô sa đang chơi thấy thằng ringlove clan sa talent bị dis vì hack anh em gt nào lol! fssd

2má oi thế này thì em bó tay Empty Re: má oi thế này thì em bó tay Sun Sep 02, 2012 7:24 pm

MoNterZ.KiLLeR

MoNterZ.KiLLeR

sao biết??????????????

3má oi thế này thì em bó tay Empty Re: má oi thế này thì em bó tay Sun Sep 02, 2012 7:40 pm

SjrBenZ

SjrBenZ

K hack đâu . Kể cả k hack mà bị djs thì nó vẫn hiện lên dòng chữ người djs hack thôi Smile) . Nói chung lỗi game Smile)

4má oi thế này thì em bó tay Empty Re: má oi thế này thì em bó tay Sun Sep 02, 2012 7:42 pm

CBR_No Name

Moderators

CBR_No Name

má oi thế này thì em bó tay Modera15
Chủ topic nói chuyện vô căn cứ. Không phải lúc nào cũng dis do hack đâu bạn ạ. Mình từ bé đến giờ chưa biết hack là cái gì mà bắn SA vẫn dis đấy thôi. Nhiều khi đang bắn, máy trở chứng lag máy (Không phải lag mạng nhé) bắn không được buộc phải reset lại đồng nghĩa với việc dis SA.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]