You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

shinjinho

anh em chi giup minh cach nhay len cac thung trong KTT3 - Page 2 Member15
First topic message reminder :

ai giup em cai nao , co nen dung frag hay ko Very Happy

S2vJenNy

S2vJenNy

anh em chi giup minh cach nhay len cac thung trong KTT3 - Page 2 Member15
đơn giãn như húp cháo loãn thế mà cũng hỏi Sad chỉ cần nhấn w+ctrl+pace là nhãy đc thôi

q9nhocduy1

Trial Moderator

q9nhocduy1

anh em chi giup minh cach nhay len cac thung trong KTT3 - Page 2 Trialmod
S2vJenNy đã viết:đơn giãn như húp cháo loãn thế mà cũng hỏi Sad chỉ cần nhấn w+ctrl+pace là nhãy đc thôi
Lúc nhảy được lúc ko, bạn nhé Smile

CBR_KhangLuan

Đại Tướng

CBR_KhangLuan

Đại Tướng
thienphong2704 đã viết:Nhảy lên được là do máy có cấu hình tương đối thấp, thường là máy RAM ít, hoặc ko có card đồ họa. Nói cách đơn giản máy càng "lag" càng dễ nhảy"

Chuẩn.câu trả lời chính xác, hoặc các bạn có thể dùng phần mềm Frap để hổ trợ nhãy

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

anh em chi giup minh cach nhay len cac thung trong KTT3 - Page 2 Trialmod
CBR_KhangLuan đã viết:
thienphong2704 đã viết:Nhảy lên được là do máy có cấu hình tương đối thấp, thường là máy RAM ít, hoặc ko có card đồ họa. Nói cách đơn giản máy càng "lag" càng dễ nhảy"

Chuẩn.câu trả lời chính xác, hoặc các bạn có thể dùng phần mềm Frap để hổ trợ nhãy

Thảo nào em nhảy phát nào lên phát đấy Smile)

Lên quán thì mãi kô nhảy đc @@

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2