You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

CBR_Maxx

Moderators

CBR_Maxx

Thắc mắc về việc quay lại clip game Modera15
Tình hình là em đã thử cả Bandicam và cả Frag, nói chung chất lượng hình ảnh thì miễn chê, chỉ có điều ko thu đc tiếng game, trong khi âm thanh phía ngoài như nói chuyện Skype hay tiếng gõ bàn phím thì đều đc thu vào trong clip.Vậy bây giờ em phải làm thế nào mới có âm thanh của game tron clip, bác nào pro chỉ dùm em với.A quên, em chơi SA ngoài quán nét ak Very Happy

Kalashnikov Tanker

Thắc mắc về việc quay lại clip game Member15
cái này mình cũng bị, cũng ko hiểu vì sao nhưng mà có lần quay đc tiếng, sau đó thì ko quay đc tiếng nữa

mrminhlunvn

mrminhlunvn

Thắc mắc về việc quay lại clip game Member15
mà anh ơi, Frag quay có 1' mà gần 1GB rồi anh, nặng quá à

CBR_Maxx

Moderators

CBR_Maxx

Kalashnikov Tanker đã viết:cái này mình cũng bị, cũng ko hiểu vì sao nhưng mà có lần quay đc tiếng, sau đó thì ko quay đc tiếng nữa
Mình đã chỉnh đc rồi nha bạn, vào Volume Control, chọn Option, chọn Properties >> Realtek HD Audio Input, selec Stereo Mix >> Ok

CBR_Maxx

Moderators

CBR_Maxx

mrminhlunvn đã viết:mà anh ơi, Frag quay có 1' mà gần 1GB rồi anh, nặng quá à
Quay = Bandicam nhẹ hơn, nhưng cũng tương đối nặng, tốt nhất quay xong nên dung Total coverter đổi đuôi nó là đc em ak

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]