You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Sat Oct 13, 2012 11:47 pm

anhsonpro477

anhsonpro477

ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Member15
Mong a khangluan chấp nhận đơn xin của e

2ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Mon Oct 15, 2012 6:50 am

avenger

avenger

đả test chưa mà nhận @@

3ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Mon Oct 15, 2012 8:13 am

CBR_KhangLuan

Đại Tướng

CBR_KhangLuan

Đại Tướng
Có thấy đơn nào đâu nhỉ!

4ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Mon Oct 15, 2012 9:26 am

avenger

avenger

ảo lòi[i]

5ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Mon Oct 15, 2012 10:56 am

khihotnet

khihotnet

anh luân cho em zô clan zới.em la MrMicky,trước đây nick này do thằng bạn chơi nó hac.k nhiều wá,nay nó cho em chơi rồi,em ko bao h hack đâu anh luân.mong anh cho em zô clan để chuột lại tội lỗi cho thằng bạn.hay anh cho em wào clan nao ko hac.k cũng đc.cám ơn anh nhìu.ai muốn test thì cứ pmmmmmmmm king
Vì 1 SA ko hac.k

6ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Mon Oct 15, 2012 8:49 pm

sonlamvip113

sonlamvip113

xàm cứ tự nhiên hết hack là được xin vào clan CBR à Smile)

7ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Tue Oct 16, 2012 5:47 pm

khihotnet

khihotnet

xin lỗi bạn hồi h tui chua biết hack là gì? vì tui chưa bao h hack.nick đó trước đây do ban tui chơi nên nó hack.........h tui chơi nên ko hack=>>>> tui muốn zô 1clan ko hack

8ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Wed Oct 17, 2012 4:14 pm

CBR_KhangLuan

Đại Tướng

CBR_KhangLuan

Đại Tướng
16t quê Phú yên. rất tiếc clan chỉ tuyển mem từ 20t trở lên

9ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Wed Oct 17, 2012 6:31 pm

khihotnet

khihotnet

ko phải anh ơi! em 21 tuổi rồi...cũng ở phú yên....vì nick ở 4r này em nhờ thằng em đăng kí nên nó điền thông tin của nó

10ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Sat Oct 20, 2012 1:43 am

HuyGaSiTeen

Moderators

HuyGaSiTeen

ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Modera15
khihotnet đã viết:anh luân cho em zô clan zới.em la MrMicky,trước đây nick này do thằng bạn chơi nó hac.k nhiều wá,nay nó cho em chơi rồi,em ko bao h hack đâu anh luân.mong anh cho em zô clan để chuột lại tội lỗi cho thằng bạn.hay anh cho em wào clan nao ko hac.k cũng đc.cám ơn anh nhìu.ai muốn test thì cứ pmmmmmmmm king
Vì 1 SA ko hac.k

1 síu muốn cho zô ... 1 chút thì hông muốn ... đâu ai biết được còn hack hay là không !!! dss dss uyr

11ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Sat Oct 20, 2012 7:11 am

sonlamvip113

sonlamvip113

nó cái gì cũng nói được lúc đầu kêu hết hack, anh Luân k tuyển mem 16t thì nó kêu nó 21t =]]]

12ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Empty Re: ĐƠN XIN GIA NHẬP NHÓM CBR Sat Oct 20, 2012 9:35 am

khihotnet

khihotnet

do tui 21t nhưng nick trong 4r thì của thằng em nên nó điền là 16t

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]