You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

CBR_KhangLuan

Đại Tướng

CBR_KhangLuan

Đại Tướng
For Tanker:

có 3 kiểu tank nhưng khuyến khích mọi người luyện skill tapping 1 - 3 shot,các bạn cứ ta.o 1 acc mới rùi tập cho ko ảnh hưởng đến kill/death percent(% kill)nhớ kỹ là từ 1 - 3 shot by AK47,1 - 5 shot by M4A1(mình khuyên la` nên sử dung. AK 47 vì ở bản nay` M4A1 bị lỗi nếu tapping hoặc rúhing từ xa thì tỉ lệ chính xac hinh` như ko còn.

nếu muốn làm 1 tanker pro và trâu thi` các bạn nên tập nghe FoodStep(FS) định vị quân địch,con` theo Red team phải phối hợp cực tốt với team của mình và cover cho sniper.còn Blue team thì các bạn chỉ việc thủ cho tốt cac khu dặt bom (núp thật kỹ và nghe FS nếu như quân dịch wá gần bạn có thể tank cả băng vào tường rồi chạy ra vẩy thẳng vào đầu đôi phương).

For Sniper:

gồm 2 skill:snap camp.

_Định nghĩa:Snap:Quick zoom và sau đó la` bèm,cách nay` dùm để thể hiện đẳng cấp va` đòi hỏi sự chính xác!(khuyên nên zoom 1 hoặc ko cần zoom khi đối phương wa1 gần)

Camp:Zoom 1 2 và chỉ canh đúng 1 chổ rùi vẩy chuột,cách nay` giup luyện cho mọi người cách phản xạ nhanh nên rất hữu dụng cho người mới.

Hướng Dẫnsnap) bạn có thể tưởng tượng một aim point trong đầu bạn,định vị quân địch vào giữa man` hinh` aim point của bạn rùi đứng im sau đó nhấp một lúc cả 2 chuột(Trái Phải)Thực Hành nhiều và các bạn sẽ thành công!

(camp)một thủ thuật đơn giản danh` cho mọi ng`,có thể tập = cách post lever nhưng ko nên vì GM ban acc như chơi,khuyến khích tập bằng C.s 7.1 bản quốc tế rất chuẩn!!

bài nay` mình post = tất cả những jì mà mình biết!!nếu còn gà xin các bạn thông cảm!!!bài đầu tiên của mình đấy,vơii1 lại mình la` gỉl,xin mấy bạn boy chỉ giáo Y!M </span>

Sành điệu là ăn đặc sản, mua thời trang hàng hiệu, đi du lịch Sapa, sài điện thoại Vertu, Laptop Mac
Dịch vụ chia sẻ File miễn phí dung lượng cao, an toàn. Hệ thống quản lý dữ liệu, download, upload, tải file
Tư vấn thiết kế website doanh nghiệp, cho thuê hosting, server, đại lý tên miền cấp 2, cấp 3

Message reputation : 100% (1 vote)
L3Th4ngL0j

L3Th4ngL0j

Cách Head Shot và Thủ Thuật Snap TRG 21 trong SA Member15
Like cái nào....... còn làm được hay không là 1 chuyện khác Very Happy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]