You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Tue Aug 07, 2012 10:29 pm

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Trialmod
minh vào SA ko nge được sound dù là nhạc nền hay tiếng bắn súng. mình dùng loa và có đủ driver nghe nhạc online. Chỉ khi nào mình bật nhạc và log vào game trong lúc đang bật ca nhạc thì vào game thỉnh thoảng mới có nhạc nền. Lúc bắn lâu lắm mới kêu đc 1 tiếng động. Bạn chỉ giùm mnh vs tks nhiều lắm . Duyệt hộ em tanker acc l1lVespa vào clan a nhá Very Happy Very Happy Very Happy Never Use hack

2MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Tue Aug 07, 2012 10:36 pm

CBR_Wind

CBR_Wind

MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Member15
Vấn đề đó bạn có bị thường xuyên hay không hay lâu lâu mới bị

Message reputation : 100% (1 vote)

3MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 9:16 am

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

Của em bị thường xuyên anh ạh

Đợt chơi SA VN thì ko sao nhưng qua đây chơi chưa 1 lần đc nghe âm thanh thực sự Sad

MOD chỉ dẫn hộ e. Đăng bài bên MCG 1 tuần ko có lấy 1 câu trl

4MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 9:40 am

CBR_Wind

CBR_Wind

Bạn vào phần cài đặc xem lại coi có thiều gì ko

5MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:08 am

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

em cài đặt đầy đủ mà anh.

Em cài lại nhiều lần màg vẫn ko đc.

Có cách nào ko anh. Kiểu này ăn hành suốt T_T

6MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:17 am

CBR_Wind

CBR_Wind

E vào phần Properties xem thử coi nha

7MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:19 am

CBR_Wind

CBR_Wind

E vào phần profiles + Macro E xem và cài đặc lại nhé

8MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:23 am

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

Cài đặt kiểu gì hả anh

Anh dạy chi tiết em vs chứ em biết thì đôu cần hỏi ạ Sad

9MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:23 am

CBR_Wind

CBR_Wind

E vào phần autosettingdata của profiles em kéo xuống dưới cùng e cài lại nha

10MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:26 am

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

Em vào rồi nhưng cu thể trong đấy cài lại cái gì hả anh

Nhìn vào đây mù tịt T_T

11MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:41 am

sunkenrock

sunkenrock

thế bình thường k vào SA có khi nào k nge đc tiếng nhạc trong máy hay trên mạng k

12MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 10:57 am

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

Nghe nhạc trên mạng hay trên máy đều ôke bạn à

13MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 11:13 am

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

Ai vào giải quyết hộ mình vs đừng spam nua

Mọi ng giúp vs Sad

14MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 1:40 pm

CBR_Wind

CBR_Wind

E chụp lại hình ảnh trong bảng cài đặc đó rồi đưa gửi qua INBOX cho a a xem và a coi lại nha

15MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 1:59 pm

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

ý anh là cái autosettingdata đó ạ

Anh vào yh đi ah em send qua cho a cái tệp đấy

Yh của ah là gì ạ

16MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 2:01 pm

CBR_Wind

CBR_Wind

phongkhungphongmat_gapaicungchat Very Happy

17MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Wed Aug 08, 2012 7:19 pm

l1lVespa

Trial Moderator

l1lVespa

MOD Khang Luân hộ em vs e vs' a MOD bó tay rồi @@

Nhạc nền thì nghe đc nhưng trong game thì lâu lâu mới đc 1 tiếng kô kéo dài quá 2s @@

18MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Fri Aug 10, 2012 8:00 am

CBR_Nightmare

Moderators

CBR_Nightmare

MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Modera15
chắc là lỗi hệ thống rồi bạn xóa phần âm thanh trong sa sea rồi mở sa sea lên để nó tự update xong xem vào nghe tiếng không.có thì thanks mình phát

19MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Fri Aug 10, 2012 8:59 am

behyuk

Moderators

behyuk

MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Modera15
reset trong phần cài đặc rồi cài sould max 100 rải nghiệm thử xem

20MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Empty Re: MOD vào hộ nhá có hậu tạ :D Fri Aug 10, 2012 12:13 pm

q9nhocduy1

Trial Moderator

q9nhocduy1

Chắc là SA của bạn bị lỗi sound gì đó rồi Neutral

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]