You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

max94

max94

Event phát code Tân thủ / Vip trên FaceBook [ Tổng hợp hướng dẫn và giúp đỡ ] Member15
Hướng dẫn lấy code tân thủ

Bước 1: Truy cập fanpage FPS và chọn như hìnnh bên dưới

[You must be registered and logged in to see this image.]

Bước 2: Làm theo đúng hướng dẫn trên App

Bước 3: Nhận Giftcode và sử dụng

Rất dễ đúng không nào, chỉ 3 bước đơn giản các bạn đã có thể nhận được Giftcode rồi đấy.

Còn cách này rất đơn giản là bạn coppy :
QF0XVHAQ ( coppy vào phần nhập ID của người mời tham gia )
Ngoài ra, Bộ chỉ huy có dành ra những phần quà Vip dành cho các chiến binh năng nổ nhất. Đó là các quà tặng Vip dành cho các bạn làm theo hướng dẫn sau đây:

Đăng nhập App chọn "VIP" như trong hình

Làm theo hướng dẫn và sau khi các điều kiện đã được đáp ứng đầy đủ, bạn sẽ nhận ngay 1 Vip code đặc biệt

Quá đã đúng không nào, tham gia ngay thôi, nhận Giftcode và trả nghiệm những trận chiến rực lửa trong Sudden Attack Sea nào!

Hướng dẫn fix lỗi app event bị lỗi màn hình trắng

Cách 2

Hướng Dẫn lấy code Vip

Trước tiên các bạn truy cập vào ứng dụng Mùa Tuyển Quân

[You must be registered and logged in to see this link.]

Tiếp theo các bạn nhấn Invite để mời bạn bè ( ít nhất là 10 ng nhé!)

Sau đó nhấn Share và phải hiện thông báo Share thành công thì mới được tính nhé!

Cuối cùng các bạn chỉ việc nhờ 10 người bạn của mình vào like comment là đủ điêu kiện nhận code VIP rùi đấy.

Và kết quả là đây.Chỉ cần 10p là có thể nhận code VIP[/center]

Thêm video hướng dẫn này [ upload KhangLuan ]

AE chúng ta hãy tập trung lại 1 topic tránh spam nhiều

AE chúng ta có thể trao đổi và giúp đỡ nhau về việc sữ dụng ID của người giới thiệu tại topic này

Còn về việc vào App FB bị Like 19k FPSVietNam vẫn chưa đưa ra rach khắc phục ( nên AE nào không app đc thì ráng chờ nhé , chứ hiện giờ vẫn chưa có cách khắc phục :d )

Trao đổi và giúp đỡ

Bạn vào phần vừa share hồi nãy , bạn từ like , phần thông báo sẽ hiện lên số 1
bạn bấm vào phần mới nhất để lấy cái link như thế này đây

Để mọi người tiện giúp đở các bạn , cách này nhanh mà hiệu quả nhất đấy nhé
khoảng tầm AE chúng ta like cà cmt cho nhau , chắc trong 1 ngày thì bạn đã có code rồi nhé
còn ai rãnh thì spam acc clone ^^ mình thì dùng cách này ( nhưng acc clone mình cho giới hạn )

Bạn Like và Coment mình nhé , mình sẽ like và cmt nhiệt tình lại cho bạn [You must be registered and logged in to see this image.]

Chúc AE chơi vui vẻ , và mau chóng sở hữu đc khẩu TRG-21 Infiniti

Được sửa bởi max94 ngày Fri Aug 17, 2012 10:51 pm; sửa lần 3.

Message reputation : 100% (1 vote)
L3Th4ngL0j

L3Th4ngL0j

Event phát code Tân thủ / Vip trên FaceBook [ Tổng hợp hướng dẫn và giúp đỡ ] Member15
Đã lấy được........Code vip thì khó wa

CBR_Wind

CBR_Wind

Không thik gì thik chử ký của max94 ák hài Very Happy

kocoai456

Lấy code Event Facebook khó wá anh ơi dfds dfds

KhoaXu

Vip Members

KhoaXu

Nhập code này vào để nhận code : ZBC9UWC3

like nhau giúp nhau nào Sad

XukaZ

XukaZ

Ai muốn chơi cùng mình thì vào "Mùa Tuyển Quân" tại [You must be registered and logged in to see this link.] dùng ID của mình mà nhận lấy quà nha! .. ID của mình đây : 32LE7KZI . Giúp đỡ lẫn nhau nào mọi ng .

CBR_Nightmare

Moderators

CBR_Nightmare

Event phát code Tân thủ / Vip trên FaceBook [ Tổng hợp hướng dẫn và giúp đỡ ] Modera15
chỉ nhận được code tân thủ code vip em nhận không được huhu

XukaZ

XukaZ

hoalongbaby1 đã viết:chỉ nhận được code tân thủ code vip em nhận không được huhu
Muốn nhận đc code vip bạn phải đc 10 ng like + 10 ng comment vào cái link FPS trên fb và phải 10 ng sử dụng ID của bạn thì mới nhận đc .Cùng giúp nhau nhận code nào ~

Kil'lShady

Kil'lShady

XukaZ đã viết:
hoalongbaby1 đã viết:chỉ nhận được code tân thủ code vip em nhận không được huhu
Muốn nhận đc code vip bạn phải đc 10 ng like + 10 ng comment vào cái link FPS trên fb và phải 10 ng sử dụng ID của bạn thì mới nhận đc .Cùng giúp nhau nhận code nào ~

chời ơi điều kiện ghê nhỉ ~!~ h kích vô chỉ ra cái 15k nè chán

CBR_Nightmare

Moderators

CBR_Nightmare

Event phát code Tân thủ / Vip trên FaceBook [ Tổng hợp hướng dẫn và giúp đỡ ] Modera15
XukaZ đã viết:
sao em du rui` ma no khong cho nhan the?

bestgun99

bestgun99

chỉ 1 trong 2 cái thui, 1 là 10 ng` dùng cái ID của bạn,
2 là 10 ng` like + cmt zo cái share của bạn
nhớ là chỉ cần 1 trong 2 cái thui chứ ko cần cả 2 cai' như XuKaz đã viết
uyr uyr uyr uyr

cherry912

cherry912

JGZK2XFU <-- Ai muốn chơi cùng mình thì vào "Mùa Tuyển Quân" tại [You must be registered and logged in to see this link.] dùng ID của mình mà nhận lấy quà nha! a e vao like vs CM gium voi nhe [You must be registered and logged in to see this link.]

thuanok1

có ai đâu mà nhận code víp dúp mình đây bbb vkl thật hãy bạn bè facebook với mình nhe tên trên facebook của mình là nguyen thuan hình thằng lex Smile)

NjzzTanker

Vip Members

NjzzTanker

truy cập ứng dụng xong rồi nó ra màn hình trắng là sao nhỉ Sad

heoiucandy

heoiucandy

Moi Ng` Ai Muon Comet+Like Thi` Vao` FB Mink` nek` Tiến Duy Rat Nhiet tinh. Co ge" thi` Like+CM dum` mik` lun nhaz tks ^^

CBR_Frankin

Moderators

CBR_Frankin

Đã nhận đc code asddsa ff

nhokkk

lm sao nhan dc the?
ai nhan dc cho tui xin kai dc hk?
thank nhiu lam lun..............................

nhokkk

lm sao nhan dc the?
ai nhan dc cho tui xin kai dc hk?
thank nhiu lam lun..............................

iiiQAiii

iiiQAiii

7Y8HRSIT <-- Ai muốn chơi cùng mình thì vào "Mùa Tuyển Quân" tại [You must be registered and logged in to see this link.] , dùng ID của mình mà nhận lấy quà nha!

iiiQAiii

iiiQAiii

Add nick facebook Nguyễn Ngô Quốc Anh ... nhiệt tình like + cmt ... Mọi người add nick cũng like + cmt giúp mình

1stKen

Trial Moderator

1stKen

Event phát code Tân thủ / Vip trên FaceBook [ Tổng hợp hướng dẫn và giúp đỡ ] Trialmod
ai giúp mình nhận đc không mình không vào đc ứng dụng

hoanganh_228

hoanganh_228

nick facebook của mình nè. "bap rung" anh em vào tìm và thêm bạn vào nhé.
ps: ảnh avatar lâm chấn khang nhé
anh em like nhiệt tình + bình luận hết mình vào nhé.
minh cũng sẽ like nhiệt tình những bạn nào đã thêm bạn mình.
cùng giúp nhau lấy code vip nào

Luvias

các bạn add nick fb mình nha : Phạm Nam , ai có bạn bè thì pm add luôn , cùng nhau lấy Vip Code nào Wink)

nh0kPo

nh0kPo

khó quá chán lun Embarassed

chinagun

chinagun

sao link trắng xóa z, pr0 giúp với dw dw

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next